Truong Thai Nguyen - Nha Trang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hack Tiên lộ để sở hửu trang bị khủng ngay những lv t

Go down

Hack Tiên lộ để sở hửu trang bị khủng ngay những lv t Empty Hack Tiên lộ để sở hửu trang bị khủng ngay những lv t

Bài gửi  binhdayne1 Sun Oct 28, 2012 5:57 pm

Trong những bước đầu trải nghiệm game Tiên lộ của đối tác VNG phát hành cũng rất vất vả lúc đầu mình cũng bỏ tầm 500k vào mà chẳng được gì ngoài cái Vip vàng với con thú cưng cũng chẳng được gọi là Vip trong sv vi những trang bị đó quá tầm thường sau này được 1 người bạn giới thiệu cho phần mềm với trang web hack Zing xu rất hiệu quả tuy có nhiều lần hack không được nhưng khã năng thành công rất cao, giờ mình đã có gia đình bỏ game giờ chia sẻ cho mấy bạn chơi game tiếp tục sài. Mình sẻ post hình ảnh + video để hướng dẩn bạn hack mọi thắc mắc thì ý kiến ở Topic này nhé, nếu thấy có kết quả thì chỉ cần thank nhé, ai hack chưa được thì đừng phàn nàn mà cố gắn kiến trì vì bản hack này tuy hack được nhưng không phải 100% mong các bạn thông cảm, hiện nay bản hack này là bản hack đầu tiên và duy nhất được úp lên mạng.
Video Hack Zing xu
Đây là Video hack Zing xu các bạn vui lòng xem kỉ là làm nhé kèm theo phải cài đặt phần mềm net framework 3.5 thì mới hack được, bạn Dowload tại đây
net framework 3.5
phần mềm hack + trang bị tại đây
Hack + trang bị tím Tiên Lộ + 7 >> 10
đây là những hình ảnh mình đã chơi trong 2 ngày qua thành tích từ 1 vô danh tiểu tốt lên tóp sv không tốn 1 xu, nếu các bạn thấy có hiệu quả thì thank mình tại Topic này nhé.

KÈM THEO LỜI KHEN ĐỪNG THAM NHÉ HACK ĐƯỢC TƯƠNG ĐỐI THÌ ĐỪNG HACK NỮA, ĐỪNG ĐỂ ADMIN PHÁT HIỆN BUG NÀY NHÉ.

Đây là hình acc Ảo vũ của mình mới chơi đến 55 thôi.

Acc Pháp tôn này hiện đang vip sv nhé.

lúc + đồ tím thì cứ chạy phần mềm rồi vào game bình thường chờ tầm 5 phút để cho chương trình hoạt động ổn định hảy cộng để an toàn nhé.

Nguồn từ http://congdonggame.net

binhdayne1
Học sinh còn bỡ ngỡ
Học sinh còn bỡ ngỡ

Nơi sinh : da nang

- Similar topics